kwa jumla

  1. koziołkować
  2. koziołkować
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. koziołkuję
  2. koziołkujesz
  3. koziołkuje
  4. koziołkuje
  5. koziołkuje
  6. koziołkujemy
  7. koziołkujecie
  8. koziołkują

wakati uliopita

umoja
  1. koziołkowałem
  2. koziołkowałeś
  3. koziołkował
  4. koziołkowała
  5. koziołkowało
umbo la nafsi
  1. koziołkowaliśmy
  2. koziołkowaliście
  3. koziołkowali
Feminine form
  1. koziołkowałyśmy
  2. koziołkowałyście
  3. koziołkowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę koziołkował
  2. będziesz koziołkował
  3. będzie koziołkował
  4. będzie koziołkowała
  5. będzie koziołkowało
umbo la nafsi
  1. będziemy koziołkowali
  2. będziecie koziołkowali
  3. będą koziołkowali
Feminine form
  1. będziemy koziołkowały
  2. będziecie koziołkowały
  3. będą koziołkowały

Hali ya kuamuru

  1. koziołkuj
  2. koziołkuje
  3. koziołkujmy
  4. koziołkujcie
  5. koziołkują

hali ya kutarajia

umoja
  1. koziołkowałbym
  2. koziołkowałbyś
  3. koziołkowałby
  4. koziołkowałaby
  5. koziołkowałoby
umbo la nafsi
  1. koziołkowalibyśmy
  2. koziołkowalibyście
  3. koziołkowaliby
Feminine form
  1. koziołkowałybyśmy
  2. koziołkowałybyście
  3. koziołkowałyby
Impersonal form
  1. koziołkowano
Participle
  1. koziołkujący
  2. -
  3. koziołkując
  4. -
kitenzi nomino
  1. koziołkowanie
Feminine past form
  1. koziołkowałam
  2. koziołkowałaś
Feminine future form
  1. koziołkowała
  2. koziołkowała
Feminine subjunctive form
  1. koziołkowałabym
  2. koziołkowałabyś